![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339444016_770333304706488_4226006290574074172_n-1024x768.jpg)
วันที่ 3 – 4 เมษายน 2566 โรงไฟฟ้าจะนะให้ความอนุเคราะห์ห้องประชุมแก่คณะผู้เข้าอบรมจากสถานศึกษาในอำเภอเทพา จำนวน 13 โรงเรียน ในการจัดกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาครู ผู้บริหารโรงเรียนที่สอดคล้องกับความก้าวหน้าในวิชาชีพตามเกณฑ์ ว.PA โดยใช้เทคนิค PLC (With Growth Mindset) โครงการพัฒนาครูและบุคลากรเครือข่ายโครงการครูรัก(ษ์)ถิ่น สงขลา 3 (Cluster 3) จำนวน 172 คน ณ ห้องประชุมอาคารประชาสัมพันธ์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339556093_765443438484708_2472926605138521810_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339330822_531743979032962_2073794684715289146_n-1024x768.jpg)