![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/338966306_766277014896895_6080840172825465950_n-1024x682.jpg)
วันที่ 31 มีนาคม 2566 นายชนาธิป ชิตพงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะให้การต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษาจากสาขาวิชาเทคโนโลยีเครื่องกล และสาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า วิทยาลัยเทคนิคนราธิวาส มหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์ โดยมีนายทรรศน บุญเรือง วิศวกรระดับ 7 แผนกประสิทธิภาพ เป็นวิทยากรในการบรรยาย โดยมีผู้ปฏิบัติงานในแผนกประสิทธิภาพร่วมนำคณะนั่งรถชมโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นลำดับต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339106985_242877088120031_7305531812025083802_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339125082_6052405974851943_635456928011812980_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339092297_943328316844014_123581194169251637_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339090222_1261913484414411_6074814817967245372_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/339089637_153194004042832_1505132015010500057_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/338500041_1212724569359278_354147214098573151_n.jpg)