![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/309876302_940600460250302_8592770645713068314_n-1024x768.jpg)
วันที่ 17 ตุลาคม 2565 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานเข้าร่วมงานทอดกฐินประจำปี 2565 ณ วัดเชิงคีรี (ควนป่าชิง) โดยมี นางฐิติมา สัตถาพร ปลัดอำเภอประจำตำบลป่าชิง เป็นประธาน ซึ่งการทอดกฐินในครั้งนี้ จะนำเงินที่ได้ไปเทพื้นคอนกรีตบริเวณรอบศาลาการเปรียญวัด เพื่อใช้เป็นพื้นที่ใช้สอย ในการทำกิจกรรมต่างๆ ให้เกิดความสะดวกสบายแก่พุทธศาสนิกชนผู้มาร่วมงาน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312138313_940600336916981_2761812032192891432_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311984906_940600320250316_2014252367103608135_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/309197519_940600346916980_939237565505543206_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/307387565_940600323583649_6508702493026210372_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/306963086_940600326916982_8388944166400798069_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/306341901_940600480250300_5120506674786960805_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/309480779_940600450250303_2336512995895599907_n.jpg)