![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/246043131_705756083734742_6171511396535528159_n-1024x769.jpg)
เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม 2564 นายเขมญาต ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกับทีมประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ มอบของสนับสนุนการจัดตั้งโรงพยาบาลสนาม เพื่อรองรับปริมาณผู้ป่วยโรคโควิด – 19 ที่มีจำนวนเพิ่มมากขึ้นของอำเภอจะนะ โดยมี ว่าที่พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในการรับมอบ ที่นอน หมอน ผ้าห่ม และชุดเครื่องใช้ส่วนตัวสำหรับผู้ป่วย จำนวน 100 ชุด ณ ลานเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยสำนักงานสาธารณสุขอำเภอจะนะ เป็นตัวแทนในการบริหารจัดการ การจัดตั้งโรงพยาบาลสนามต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/245884738_705756173734733_4000511866930251335_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/245803069_705756243734726_773138171539348742_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/245776909_705756580401359_1138554193484383879_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/245780360_705756393734711_2796256016465722367_n-1024x769.jpg)