![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_1-1024x683.jpg)
วันที่ 25 พฤษภาคม 2564 พล.ต.ท. สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พลตรี สิรภพ ศุภวานิช ผู้บัญชาการกองพลพัฒนาที่ 4 พร้อมด้วย นายนิพัฒน์ อุดมอักษร เลขานุการนายก อบจ.สงขลา และ คณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาลฯทั้ง 4 เขต ผู้อำนวยการสำนัก / ผู้อำนวยการกอง และหัวหน้าส่วนฯเทศบาลนครหาดใหญ่ ร่วมประชุมหารือเพื่อเตรียมการจัดกิจกรรม “รวมพลัง ล้างเมืองหาดใหญ่ ” ซึ่งเป็นการร่วมมือกันระหว่างเทศบาลนครหาดใหญ่ กองพลพัฒนาที่ 4 อบจ.สงขลา และ อปท.ในพื้นที่ร่วมกันจัดกิจกรรมเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโควิด – 19 เป็นการสร้างความมั่นใจให้กับประชาชน และปลอดภัยจากโควิด – 19
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_16-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_30-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_4-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_13-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_47-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/ปช.รวมพลัง-ล้างเมือง_๒๑๐๕๒๕_3-1024x683.jpg)