![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/1_0-1024x683.jpg)
วันที่ 30 ตุลาคม 2562 นายอมร วงศ์วรรณ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมคณะผู้บริหารเทศบาลฯ ร่วมมอบเกียรติบัตร แด่ นายน่าเสด หีมเบ็ญหมัดได้พบกระเป๋าสตางค์ คืนกลับแก่เจ้าของ เพื่อแสดงว่าเป็นผู้ทำความดี โดยได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติให้เป็นบุคคลตัวอย่างที่มีความซื่อสัตย์ สุจริต เป็นแบบอย่างที่ดีของสังคม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลนครหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/2-6-683x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/3_0-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_0045-1024x683.jpg)