![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125792586_3438380722884465_4316147283021005853_o-1024x576.jpg)
เจ้าหน้าที่สำนักการช่าง ลงพื้นที่ดำเนินการเจาะทางระบายน้ำ บริเวณชุมชนบ่อนวัว เพื่อไม่มีมีน้ำขังภายในชุมชน ซึ่งได้รับแจ้งปัญหาความเดือดร้อนจากประชาชนหลังจากที่นายกเทศมนตรีนครสงขลา ได้ลงพื้นที่ในโครงการเทศบาลพบประชาชน เมื่อวันที่ 10 พฤศจิกายนที่ผ่านมา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125483002_3438380976217773_2251535830250985662_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125828100_3438380992884438_3650628448983328714_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125522970_3438380952884442_4948803450454435560_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125271138_3438380966217774_1648886914411746236_n.jpg)
เจ้าหน้าที่สำนักการช่าง ลงพื้นที่ดำเนินการเจาะทางระบายน้ำ บริเวณชุมชนบ่อนวัว เพื่อไม่มีมีน้ำขังภายในชุมชน ซึ่งได้รับแจ้งปัญหาความเดือดร้อนจากประชาชนหลังจากที่นายกเทศมนตรีนครสงขลา ได้ลงพื้นที่ในโครงการเทศบาลพบประชาชน เมื่อวันที่ 10 พฤศจิกายนที่ผ่านมา