![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/867026-1024x768.jpg)
วันที่ 5 มีนาคม 2566 สื่อมวลชนจังหวัดสงขลา โดย นางสาวศราพันธุ์ ฉั่วประเสริฐ บรรณาธิการบริหารหนังสือพิมพ์มิเลเนียมโพสต์ นำคณะสื่อมวลชนจังหวัดสงขลา เข้าเยี่ยมเยือน กำนันนายเกตุชาติ เกษา ผู้สมัคร ส.ส.พรรคปชป.เขต 2 จังหวัดสตูล ในโอกาสที่เดินทางมาทำกิจกรรมร่วมกับสื่อมวลชนจังหวัดสตูล ณ หมู่เกาะเภตรา อ.ละงู จ.สตูล เนื่องในวันสื่ิอสารมวลชนแห่งขาติ 5 มีนาคม 2566
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866523-1024x768.jpg)
โดยมีเจ้าหน้าที่อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะเภตราให้การต้อนรับ พร้อมร่วมทำกิจกรรมกับคณะสื่อมวลชนหาดใหญ่ – สตูล ทำกิจกรรมเก็บขยะบริเวณโดยรอบหมู่เกาะเภตรา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866830-1024x768.jpg)
ทั้งนี้เจ้าหน้าที่อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะเภตรา ได้กล่าวขอบคุณคณะสื่อมวลชนทั้งสองจังหวัด ที่มาร่วมทำกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866523-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866822-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866820-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/431138-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/431137-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/430994-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/430993-768x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/328677825_172073578913161_4376738444233388149_n-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334748597_753638726330970_8587235195100004211_n-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/866824-1024x768.jpg)