![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/01.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2564 บริษัท สงขลาแคนนิ่ง จำกัด (มหาชน) นำโดย คุณศิริพร นารีหวานดี ผู้จัดการทั่วไป พร้อมด้วยตัวแทนพนักงาน ร่วมมอบข้าวสารอาหารแห้งน้ำดื่ม และเครื่องปรุงสำหรับประกอบอาหาร ให้กับครัวชุมชนพะวง โดยมีนายเจือ กิ้มอั้น นายกเทศมนตรีตำบลพะวง เป็นผู้รับมอบในครั้งนี้ ทั้งนี้ เพื่อเป็นส่งมอบกำลังใจ เยียวยาช่วยเหลือชุมชน ให้ผ่านพ้นวิกฤตไปได้ด้วยดี
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/205948230_563275908390844_8849878966505066069_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/206364135_540686837307749_5269204872505119001_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/206729431_563275955057506_2570741116507188149_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/207220247_540686827307750_7641937741627001956_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/208241919_563275841724184_4309220215495762505_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/206826001_540687443974355_2501596688866578504_n-1024x683.jpg)