![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334979178_1925032987835311_6282154002621147151_n-1024x575.jpg)
วันจันทร์ที่ 13 มีนาคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ มอบหมายว่าที่ร้อยเอกสุธน สังข์เกษม รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ เป็นตัวแทนเพื่อให้ข้อมูลแก่นักศึกษาหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา ที่ได้ขอความอนุเคราะห์ข้อมูลกรณีศึกษาในรายวิชาจริยธรรมทางการบริหาร ในเรื่อง1. ความสำเร็จด้านการทำงาน/หลักการบริหาร (management)2. ความสำเร็จด้านวัฒนธรรมองค์กร (Organizational Culture)3. ความสำเร็จด้านภาวะผู้นำ (Leadership)เทศบาลเมืองคอหงส์มีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้เป็นแหล่งข้อมูลข่าวสาร ที่เป็นประโยชน์ต่อนักเรียนนักศึกษาจากทุกสถาบัน ทั้งในและนอกพื้นที่ในเขตเทศบาลเมืองคอหงส์ และขอขอบคุณคณะนักศึกษาจากสถาบันราชภัฏสงขลาที่ให้ความมั่นใจและเข้ามาศึกษาหาข้อมูลในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334975938_2063829417140237_5562391873118224965_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/335311501_881265526318444_135662571739907285_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/335015259_6022941641117877_5821637216131505177_n.jpg)