![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/406107.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 13 ตุลาคม 2562 เทศบาลเมืองคอหงส์นำโดยนายอนันต์ ทองลิ้นจี่ รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายชวน บริรักษ์ ปลัดเทศบาล พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล และตัวแทนพนักงานเทศบาล ได้เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและพิธีน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บริเวณที่ว่าการอำเภอหาดใหญ่ และห้องประชุมโรงเรียนเทศบาล 2 (บ้านหาดใหญ่ใน)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_3937.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_3902.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_3921.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_3911.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_4004.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_4034.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_4038.jpg)