![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_15-1024x683.jpg)
วันที่ 28 ตุลาคม 2564 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ ปลัดเทศบาลฯ และสมาชิกสภาเทศบาลฯ เจ้าหน้าที่ฯ ร่วมให้การต้อนรับ พลโท เกรียงไกร ศรีรักษ์ แม่ทัพภาคที่ 4 พล.ต.ท. นันทเดช ย้อยนวล ผบช.ภ.9 และร่วมปรึกษาหารือในมาตรการการป้องกันภัยเรื่องความมั่นคง และการช่วยเหลือป้องกันบรรเทาอุทกภัยในเขตเทศบาลนครหาดใหญ่ รวมถึงมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโควิด-19 เพื่อเป็นการบูรณาการ การทำงานและแก้ไขปัญหาร่วมกัน ณ สำนักงานเทศบาลนครหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_14-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_13-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_10-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_2-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/LINE_ALBUM_ต้อนรับแม่ทัพภาคที่-4-และผบช.ภ.9_๒๑๑๐๒๘_1-1024x683.jpg)