![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/25109.jpg)
วันที่ 6 มิถุนายน 2564 พล.ต.ต. สุรินทร์ ปาลาเร่ สส พรรคประชาธิปัตย์ เขต 8 พร้อมด้วย ว่าที่ พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ , นางสาว ปรินดา ปาลาเร่ เลขานุการนายก อบจ.สงขลา และ สจ. เสรี เลาะเหม ลงพื้นที่บ้านประจ่า ตำบลนาหว้า มอบไข่ไก่ และ เครื่องพ่นยา พร้อมน้ำยาฆ่าเชื้อ ให้กับเจ้าหน้าที่ ที่ปฏิบัติงาน ณ จุดตรวจบ้านประจ่า ตำบลนาหว้า เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ผู้ปฎิบัติงานทุกท่าน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/25110.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/25114.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/25116.jpg)