![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311272540_933732090937139_6113345648002318348_n.jpg)
วันที่ 8 ตุลาคม 2565 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ นำทีมคณะผู้บริหาร ผู้ปฏิบัติงาน และพนักงานจ้างเหมาโรงไฟฟ้าจะนะ ลงพื้นที่พร้อมกับผู้นำชุมชน เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลคลองเปียะ และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านบ้านควนหัวช้าง บ้านป่าชิง บ้านม้าเงย บ้านในเมือง ซึ่งเป็นพื้นที่บริเวณใกล้เคียงเพื่อติดตามผลกระทบจากเหตุการณ์เพลิงไหม้บริเวณ หอหล่อเย็น โรงไฟฟ้าจะนะชุดที่ 1 และเป็นการสร้างขวัญกำลังใจให้กับชุมชนรอบโรงไฟฟ้าจะนะ โดยจะนำข้อมูลที่ได้รับมาจัดทำแผนเพื่อใช้ในการเยียวยาชุมชนต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311022533_933732130937135_8187689973978789987_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311230243_933732317603783_315096779085303417_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311221257_933732474270434_5434772861156633807_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311055086_933732277603787_4445060474083721806_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311131004_933732230937125_6735727195795395307_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311217019_933732410937107_7674227512100661927_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311153961_933732357603779_4272439108734311658_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311135938_933732440937104_4221168668465794122_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/311111278_933732547603760_60372493621845047_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310986957_933732880937060_5307131570708657288_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310983440_933753350935013_4759331124384195289_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310955358_933753437601671_1298789845932988845_n.jpg)