![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/307750862_426784376270100_2482341177068143759_n.jpg)
วันที่ 4 ตุลาคม 2565 เวลา 08.30 น. นาวาอากาศโท รณกร เฉลิมแสนยากร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) พร้อมด้วย นายนพพร พยัพไพร รองผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ด้านปฏิบัติการและบำรุงรักษา) รหญ. (ปร.) เข้าเยี่ยมคารวะผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เพื่อแนะนำตัวเนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ โดย นายเจษฎา จิตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ให้การต้อนรับ ณ ศาลากลางจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/307767584_426784436270094_7665871814978359892_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/307000946_426784402936764_7232901978106476191_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/308493644_426784422936762_7854183503393227884_n-1024x768.jpg)