![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/329215686_652828376617482_500924641167066664_n.jpg)
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้ปฏิบัติงาน และพนักงานจ้างเหมาโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพระราชทานเพื่อสร้างความตระหนักรู้สู่สังคม ประจำเดือนกุมภาพันธ์ ณ โรงเรียนวัดช่องเขา โดยการพัฒนาทำความสะอาด เก็บขยะ ตัดหญ้า ตัดแต่งกิ่งไม้ บริเวณรอบๆ โรงเรียน ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้มีหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หัวหน้าส่วนราชการสังกัดส่วนกลาง หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำหน่วยกำลังในพื้นที่ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ทุกแห่ง ปลัดอำเภอ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประชาชนจิตอาสาทุกหมู่บ้านเข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/329261037_599160702034542_874501278051627913_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/329441313_650873336728757_4484246524280860487_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/329638237_927728751581900_6425120838799930779_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/329131496_995092764796033_8771995603415090039_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/328990365_530866895549066_3260596727876232622_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/328720920_748975876812940_917426620847370926_n.jpg)