![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/118230178_3216253641822970_8056611560397397165_o.jpg)
วันพุธที่ 26 สิงหาคม 2563 นายอนันต์ ทองลิ้นจี่ รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสร้างภูมิคุ้มกันและป้องกันยาเสพติดในเด็กและเยาวชนนอกสถานศึกษา ประจำปี 2563 ณ โรงแรมต้นอ้อย แกรนด์ โฮเต็ล ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/118228843_3216253635156304_3246715235740812730_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/117982681_3216253438489657_8141123567734508276_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/118106703_3216253455156322_4843648848806833176_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/118579956_3216253458489655_8877506667820297789_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/118161631_3216253605156307_8057088419770364601_o.jpg)
วันพุธที่ 26 สิงหาคม 2563 นายอนันต์ ทองลิ้นจี่ รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสร้างภูมิคุ้มกันและป้องกันยาเสพติดในเด็กและเยาวชนนอกสถานศึกษา ประจำปี 2563 ณ โรงแรมต้นอ้อย แกรนด์ โฮเต็ล ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา