![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/202866134_4089319934457204_3706807508426066325_n-1024x682.jpg)
วันที่ 7 กรกฎาคม 2564 นายศรัญ บิลพัฒน์ นายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วยรองนายกเทศมนตรีนครสงขลา ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีนครสงขลา เลขานุการนายกเทศมนตรีนครสงขลาและหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมรับมอบถุงยังชีพและพัดลม จากครอบครัวบิลพัฒน์ เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับประชาชนในเขตเทศบาลนครสงขลา ที่ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ซึ่งเป็นเครื่องอุปโภค-บริโภคที่จำเป็นที่ต้องใช้ในชีวิตประจำวัน เพื่อช่วยเหลือบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้น
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/206441694_4089319697790561_6106283914617021327_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/211288910_4089319761123888_2540895878027030977_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/202734466_4089319637790567_4575869756631851603_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/202775443_4089320164457181_8024811183899438471_n-1024x682.jpg)