![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-12.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 63 นายประพันธุ์ ศรีสุวรรณ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่นายกองค์การบริหารส่วนสงขลา กล่าวรายงาน และสรุปผลการแข่งขัน ในพิธีปิดการแข่งขันเซปักตะกร้อ “อบจ.สงขลา โอเพ่นคัพ” ครั้งที่ 1 ประจำปี 2563 โดยนายนฤทธิ์ มงคลศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีปิดการแข่งขันฯ และเป็นเกียรติมอบถ้วยรางวัลและเงินรางวัล แก่ผู้ชนะเลิศในแต่ละประเภทฯ ณ โรงยิมเนเซี่ยม สนามกีฬาติณสูลานนท์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-10.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-13.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-9-1.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-4-2.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-3-2.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/timthumb-5-2.jpg)