![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/210122735_2217835565014091_1479649850739369697_n.jpg)
วันอังคารที่ 29 มิ.ย.64 นายธัชพล หวังชูแก้ว นายกฯอบต.ทุ่งขมิ้นลงพื้นที่ รพ.นาหม่อมพร้อมด้วยนายอาคม ประสมพงศ์ ส.อบจ.สงขลา นายเศกสรร เพชรมณีรองฯอบต.ทุ่งขมิ้น นายประลอง ประสมพงศ์ รองฯอบต.ทุ่งขมิ้นติดตามโครงการตู้ตรวจเชื้อโควิด 19 ของ อบจ.สงขลาให้การสนับสนุนตู้ตรวจเชื้อโควิด 19 ให้กับ รพ.นาหม่อม เพื่อป้องกันความปลอดภัยให้กับเจ้าหน้าที่ คุณหมอ และพยาบาล พร้อมให้กำลังใจกับประชาชนกลุ่มเสี่ยงในการตรวจหาเชื้อในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209290445_2217835141680800_5970548623373293491_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/210720153_2217835321680782_7030553473523539345_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209386056_2217835381680776_86652948668967086_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/210158639_2217835658347415_7393851508959483461_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/208881341_2217835501680764_8755475559211878826_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/203974730_2217835231680791_3994513284341369156_n.jpg)