![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/273904486_2476902419106801_3019725804686871521_n-1024x682.jpg)
วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2565 นายจิรวัฒน์ ใจรักษ์ ช่างระดับ 7 แผนกอาคารและบริเวณโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนจากโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมวันรักนกเงือก ณ สวนสัตว์สงขลา อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา เพื่อหารายได้เป็นทุนสำรองค่าอาหารสัตว์ ยารักษาโรคและอุปกรณ์ส่งเสริมคุณภาพชีวิตสัตว์ สำหรับสัตว์ป่าในสวนสัตว์ โดยมีนายวันชัย ตันวัฒนะ ผู้อำนวยการสวนสัตว์สงขลา เป็นประธานในกิจกรรมครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/273945769_2476902592440117_9118472860301591855_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/274011386_2476902415773468_7244601883702954373_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/273976269_2476902509106792_8535481395259357672_n-682x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/273923471_2476902532440123_8923784643078421922_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/274020586_2476902395773470_97122144894802762_n-682x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/02/274028919_2476902562440120_6757102533977391798_n-1024x682.jpg)