![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/291805893_868638064113209_9081173950299501238_n-1-1024x768.jpg)
วันที่ 2 กรกฎาคม 2565 นายจิตวัต วงศ์วาสนา หัวหน้าแผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬาองค์การบริหารส่วนตำบลจะโหนง “จะโหนงคัพ ประจำปี 2565” โดยมีว่าที่พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธีเปิด ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการท้องถิ่น นายกองค์การบริหารส่วนตำบล นายกเทศบาล และประชาชนเข้าร่วมกิจกรรม
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/292123480_868638124113203_1513138798524421304_n-1-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/291957072_868638050779877_8076830265319872611_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/291743983_868638074113208_8615213925899929674_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/291957654_868638054113210_6033882673156106739_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/292157655_868638190779863_7180705185119092098_n-1024x768.jpg)