![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285663549_848783859431963_1270366257225320004_n-1024x747.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2565 นายจิตวัต วงศ์วาสนา หัวหน้าแผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่มเงิน พุ่มทอง และพิธีถวายพระพรชัยมงคล ณ ห้องประชุม ชั้น 2 โรงเรียนบ้านนา โดยมีว่าที่พันตรียุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธี ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำหน่วยกำลังในพื้นที่ นายกเทศมนตรีตำบล นายกองค์การบริหารส่วนตำบล องค์กรเอกชน เครือข่ายภาคประชาชน ปลัดอำเภอ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียงกัน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285786855_848783882765294_2436048070869783981_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285670405_848784049431944_5093326068187956998_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285890941_848784032765279_8323548110859484025_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285804750_848784076098608_1414899823304755704_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285974554_848784006098615_4857181294329157782_n-768x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285843296_848784139431935_5674386236320330787_n-1024x840.jpg)