![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/มอบอาหารกล่อง-1024x986.jpg)
วันที่16ส.ค.2564เวลา 12.00 น. ณ ระบบปรับปรุงคุณภาพน้ำ เทศบาลนครหาดใหญ่ บริษัท Absolute You Hatyai โดยคุณขจีพรรณ บุญฑริก (ครูแก้ว) และเป็นผู้ก่อตั้งศูนย์ปันสุข Health Support Hatyai พร้อมด้วยคณะ ได้จัดทำอาหารกล่องและนำมามอบให้แก่บุคลากรทางการแพทย์โรงพยาบาลสนาม เทศบาลนครหาดใหญ่ โดยไม่คิดมูลค่า จำนวน 100 กล่อง โดยมีนายกิตติ เรืองเริงกุลฤทธิ์ ปลัดเทศบาลนครหาดใหญ่ เป็นผู้รับมอบและกล่าวขอบคุณแทนคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ในครั้งนี้ ที่ทางบริษัทฯ แสดงความช่วยเหลือบริจาคอาหารกล่องให้กับบุคลากร ที่ปฏิบัติหน้าที่อยู่ในโรงพยาบาลสนามแห่งนี้เทศบาลนครหาดใหญ่ ขอบคุณ บริษัท Absolute You Hatyai ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วย
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6521-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6553-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6526.01-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6530.01-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6508-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/IMG_6538.01-1024x683.jpg)