![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_22-1024x682.jpg)
วันที่ 11 พฤศจิกายน 2565 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย คณะผู้บริหารฯ สมาชิกสภาเทศบาลนครหาดใหญ่ ผู้อำนวยการสำนัก / กอง หัวหน้าและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอาด พร้อมมอบนโยบายให้กับจ้าหน้าที่ภาคสนาม เพื่อทำความสะอาดรองรับการพัฒนาให้เป็นแหล่งท่องเที่ยวตามนโยบายของผู้บริหารเทศบาลฯต่อไป โดยจะมีการ Big cleaning Day ในวันที่ 16 พฤศจิกายน 2565 ณ สวนหย่อมหลังโรงเรียนแสงทอง
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_34-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_46-1024x735.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_47.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_45.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_44.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_38.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_36.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_2.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_1.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_19.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_8.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงพื้นที่ให้กำลังใจพนักงานทำความสะอา_6.jpg)