![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290753558_334234348904957_4871198446110389396_n-1024x683.jpg)
วันที่ 28 มิถุนายน 2565 ทีมชนะเลิศตะกร้อชายหาด รุ่นประชาชนหญิงทั่วไป การแข่งขัน ตะกร้อชายหาด “อบจ.สงขลา โอเพ่นคัพ ครั้งที่ 2” เข้าพบรายงานผลการแข่งขันและมอบถ้วยรางวัลชนะเลิศแก่มหาวิทยาลัยทักษิณ โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรไทย ศิริสาธิตกิจ รักษาการแทนรองอธิการบดี ฝ่ายกิจการนิสิตและพันธกิจสัมพันธ์ พร้อมด้วยอาจารย์ ดร. นำโชค บัวดวง รักษาการแทนผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายกิจการนิสิตและพันธกิจสัมพันธ์ รับทราบรายงานผลการแข่งขัน และรับมอบถ้วยรางวัล พร้อมร่วมแสดงความยินดีและให้แนวทางการพัฒนาเพื่อต่อยอดการสนับสนุนนักกีฬาของมหาวิทยาลัยสำหรับการเดินทางเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาประเภทต่างๆ ในอนาคต
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290819608_334234292238296_4786495816385129736_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290801320_2854008641411325_832532135539364745_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290989994_334234328904959_1839823777201980059_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290694756_2854008778077978_4156475551095514446_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/290813357_334234282238297_7328972378331384391_n-1024x683.jpg)