![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/201371875_4134701836610568_3159485726429098273_n-1024x575.jpg)
วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564 เทศบาลเมืองคอหงส์ นำโดยนายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล ลงพื้นที่ฉีดล้างทำความสะอาดฆ่าเชื้อ (Big Cleaning) บริเวณอาคารอเนกประสงค์บ้านคลองหวะ (อนุสรณ์กำนันวร ทวีรัตน์)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/131307113_4134702039943881_4627301900053184216_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/199355273_4134701923277226_1580461969501158668_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/201763797_4134703246610427_4551437519691591835_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200130824_4134702283277190_6123064192341694667_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200417474_4134702886610463_9198547113161229351_n-1024x575.jpg)