![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/141303453_3622595197796349_19224494980778954_o-1024x682.jpg)
วันที่ 25 มกราคม 2564 เวลา 09.00 น. ที่ห้องประชุมสารภี 2 ดร.สมศักดิ์ ตันติเศรณี นายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรม “เทคนิคการทำงานให้ประสบความสำเร็จ” พร้อมทั้งบรรยายพิเศษ เรื่อง บริบทของเทศบาลนครสงขลา โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นนักเรียน/นักศึกษาที่ฝึกประสบการณ์วิชาชีพที่เทศบาลนครสงขลา จำนวน 40 คน นอกจากนี้ยังมีการบรรยายให้ความรู้เรื่องเทคนิคการทำงานให้ประสบความสำเร็จ โดยมีนายนิวัฒน์ สุขศิริ ปลัดเทศบาลนครสงขลา เป็นวิทยากรให้ความรู้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/141735192_3622595004463035_8686496230127948526_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/141990712_3622594864463049_1618465932519929514_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/142144015_3622594741129728_4084124265269968840_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/142221805_3622595481129654_1635458775771034143_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/141581078_3622594867796382_3528528113013834176_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/142282110_3622595357796333_2843054805015142820_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/01/143294043_3622595701129632_6036793652366690594_o-1024x682.jpg)