![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498388-1024x697.jpg)
วันที่22 พ.ค. 2564 นายนิพัฒน์ อุดมอักษร เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา และนายกสมาคมเอส.เอ็ม.อี.จังหวัดสงขลา ในฐานะรองประธานชมรม กอล์ฟ G TWENTY PLUS ในการจัดกิจกรรม CSR ร่วมบริจาคเวชภัณฑ์ และวัสดุอุปกรณ์ ในการดำรงชีพให้กับโรงพยาบาลนาหม่อม โดยมีประธานชมรม พร้อมด้วยสมาชิก เข้าร่วมในการบริจาค ณ อาคารรังสีรักษา โรงพยาบาลนาหม่อม อำเภอนาหม่อม จังหวัดสงขลา เพื่อเป็นกำลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ ไว้ใช้ประโยชน์ในการป้องกันการระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโควิด-19
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/497571-1024x724.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/497574-1024x778.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498385-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498391-1024x724.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498392-1024x726.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498394-1024x698.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498398-1024x809.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/498403-1024x523.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/497576-1024x683.jpg)