![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/954251_0-1024x768.jpg)
คุณวินิจ จินตนาศิริกุล ประธานกรรมการบริษัท ห้างฯโอเดียน หาดใหญ่ มอบถุงยังชีพแก่พนักงาน,PCและผู้เช่าในห้างฯโอเดียน หาดใหญ่และบริษัทสหพัฒฯมอบยาสีฟันsalt ในช่วงสถานการณ์โควิด-19กำลังระบาดเพื่อช่วยเหลือพนักงานอีกทางหนึ่ง โดยมอบหมายให้คุณนฤมล อมรรัตน์วิทยา กรรมการผู้จัดการและผู้บริหารเป็นผู้มอบ “โอเดียน..ไม่เคยทิ้งพวกเรา”
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/954252-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/954264-1024x768.jpg)