![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/MOU-ฉีดวัคซีนฯ_๒๑๐๗๒๗_16-1024x683.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2564 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย นายพีระพงษ์ ภาวสุทธิไพศิฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหาดใหญ่ ได้ทำบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) โครงการฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) แก่ประชาชนในเขตเทศบาลนครหาดใหญ่ ซึ่งทำขึ้นระหว่าง เทศบาลนครหาดใหญ่ และ โรงพยาบาลหาดใหญ่ โดยทั้ง 2 ฝ่ายตกลงกำหนดความร่วมมือ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/MOU-ฉีดวัคซีนฯ_๒๑๐๗๒๗_13-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/MOU-ฉีดวัคซีนฯ_๒๑๐๗๒๗_12-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/MOU-ฉีดวัคซีนฯ_๒๑๐๗๒๗_10-1024x683.jpg)