![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/386187056_1147536319556714_1261816967659395961_n-895x1024.jpg)
โรงไฟฟ้าจะนะ ได้รับโล่รางวัลและเกียรติบัตร CSR-DIW Continuous Award 2023 ในโครงการส่งเสริมโรงงานอุตสาหกรรมให้มีความรับผิดชอบต่อสังคมและชุมชนเพื่อเป้าหมายการพัฒนาอย่างยั่งยืน ปะระจำปี 2566 จากกรมโรงงานอุตสาหกรรม 10 ปีต่อเนื่องกันเป็นการแสดงให้เห็นถึงความมุ่งมั่นในการรักษามาตรฐานการดำเนินงานโดยคำนึงถึงความยั่งยืน ร่วมดูแลสังคม และสิ่งแวดล้อม รวมถึงส่งเสริมให้พนักงานมีส่วนร่วมดูแลชุมชนและอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข ตลอดจนการปฏิบัติตามมาตรฐานความรับผิดชอบของผู้ประกอบการอุตสาหกรรมที่มีต่อสังคมอย่างต่อเนื่อง
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/386705558_1147536342890045_6116306440018604359_n-576x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387103184_1147536536223359_4655533022931745423_n-576x1024.jpg)