![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361654844_1108241276819552_9050116499023007202_n-1024x683.jpg)
วันที่ 18 กรกฎาคม 2566 นายฮะซัน ยิ่งสมาน หัวหน้ากองบริหารโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนคณะผู้บริหารโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมโครงการวันของดีตำบลตลิ่งชัน ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 18 – 24 กรกฎาคม 2566 ณ หาดรั้วสน หมู่ที่ 8 ตำบลตลิ่งชัน อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีนายอานนท์ สะเม๊าะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตลิ่งชัน กล่าวรายงาน และนายไพเจน มากสุวรรณ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมในครั้งนี้ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการอำเภอ ผู้นำท้องถิ่น- ท้องที่ หน่วยงานภาครัฐ เอกชน และประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/359860999_1108240856819594_3471057300866738345_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361654476_1108237773486569_381712071636054008_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361609072_1108238706819809_7331963904204413880_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361561456_1108242646819415_1393993437096670498_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/359860278_1108240993486247_2727277770954877035_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/359847220_1108241020152911_5082675894803365806_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/359829513_1108237416819938_2334327892518640463_n.jpg)