![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264086279_737214810588869_97625003721305378_n-1024x768.jpg)
วันที่ 5 ธันวาคม 2564 นายจิตวัต วงศ์วาสนา หัวหน้าแผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนของโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมพิธีถวายพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2564 ณ หอประชุมศาลาประชาคมอำเภอจะนะ ที่วาการอำเภอจะนะ โดยมีว่าที่ พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธี และมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำศาสนาและประชาชนทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพียงกัน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264409953_737215043922179_4082587187771314459_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264603181_737214780588872_2624879290627291021_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264484348_737214963922187_2696163825623678451_n-1024x555.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/263978915_737215020588848_2176665848049860929_n-1024x637.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264105675_737214860588864_2148069906122931025_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/264112373_737214947255522_5091341573346169883_n-1024x768.jpg)