![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/208325477_634933444150340_5105965256449090478_n-1024x769.jpg)
ด้วยสถานการณ์การแพร่ระบาดของโควิด-19 ของอำเภอจะนะ มีจำนวนผู้เสี่ยงในการติดเชื้อสูง โรงพยาบาลจะนะ จึงได้จัดสถานที่สำหรับการคัดกรองและตรวจสอบเชื้อให้กับผู้มีความเสี่ยงวันละ ประมาณ 500 คน โรงไฟฟ้าจะนะ จึงได้จัดทำเสากั้นทางเดิน จำนวน 80 ต้น เพื่อบริการให้กับผู้เข้ารับการตรวจ โดยมีนายวิจัย ยานวิมุติ หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป โรงพยาบาลจะนะ เป็นผู้รับมอบ พร้อมกับ กล่าวขอบคุณ กฟผ.จะนะ ที่ให้การสนับสนุนอุปกรณ์ดังกล่าว
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/205907484_634933447483673_1609407171420109788_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/205299073_634933390817012_1384334440332688086_n-769x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/205194162_634933337483684_4873767776702432748_n-1024x769.jpg)