![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/296057222_884033685906980_4394623428833461375_n-1024x684.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 โรงไฟฟ้าจะนะ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา บำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 โดยเข้าร่วมกิจกรรมปล่อยปลา ณ บริเวณคลองบ้านสลุด หมู่ที่ 7 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/296224554_884033302573685_1058379024697379978_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/07/296172647_884033429240339_6415176395447672303_n-1024x684.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 โรงไฟฟ้าจะนะ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา บำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 โดยเข้าร่วมกิจกรรมปล่อยปลา ณ บริเวณคลองบ้านสลุด หมู่ที่ 7 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา