![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/440178796_1259166595060352_1764363788340201567_n-Copy-1024x576.jpg)
วันที่ 25 เมษายน 2567 โรงไฟฟ้าจะนะให้ความอนุเคราะห์ห้องประชุมแก่ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา ในการจัดกิจกรรมพัฒนาศักยภาพแกนนำสุขภาพด้านผู้สูงอายุ (มหาลัยแห่งความสุข) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมให้ผู้สูงอายุมีความรู้ในการดูแลตอนเอง การป้องกันโรค ผู้สูงอายุเกิดการแลกเปลี่ยนองค์ความรู้ ประสบการณ์ ภูมิปัญญา ก่อให้เกิดการเพิ่มพูนศักยภาพและส่งเสริมความมีคุณค่าในตนเอง ทั้งนี้ภายในกิจกรรมมีการฟังบรรยายพร้อมการสาธิตและฝึกปฏิบัติการออกกำลังกายแบบไลน์แดนซ์ ณ อาคารประชาสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/439985726_1259166585060353_8730362339893949408_n-Copy.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/439935868_1259166581727020_3106554706257739800_n.jpg)