![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/420123901_1203270990649913_314011171861225270_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2567 โรงไฟฟ้าจะนะให้ความอนุเคราะห์ห้องประชุมแก่เครือข่ายชมรมครูผู้ดูแลเด็กอำเภอจะนะ ในการจัดกิจกรรมวันครูแห่งชาติ ประจำปี 2567 ให้กับครูผู้ดูแลเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กอำเภอจะนะ เพื่อสนองตอบนโยบายของรัฐบาลที่ได้กำหนดให้วันที่ 16 มกราคม ของทุกปี เป็นวันครูแห่งชาติ และให้ครูได้มีโอกาสมาทำกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ร่วมกัน พร้อมทั้งมอบประกาศเกียรติคุณให้กับครูดีเด่นที่อุทิศตนให้กับการจัดการเรียนการสอนด้วย โดยมีนายวิญญู สิงห์เสม ท้องถิ่นจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธี
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/420483108_1203271010649911_2025736885581998917_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/420128174_1203271017316577_4604841319422199033_n.jpg)