![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354061945_1090125851964428_6363655540011829296_n-1024x768.jpg)
วันที่ 15 มิถุนายน 2566 โรงไฟฟ้าจะนะให้ความอนุเคราะห์ห้องประชุมแก่เครือข่ายสถานศึกษาจะโหนง-นาทับ ในการประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เพื่อหาข้อสรุปในการดำเนินการกิจกรรมต่างๆ ของเครือข่ายให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและเกิดประสิทธิภาพ โดยมีผู้เข้าร่วมอบรมจำนวน 100 คน ณ ห้องประชุมอาคารประชาสัมพันธ์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354073801_1090125855297761_5601174884336799468_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354078071_1090125815297765_2053302451901401701_n-1024x768.jpg)