![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343783421_182650941335248_666032180261970461_n-1024x768.jpg)
วันที่ 27 เมษายน 2566 โรงไฟฟ้าจะนะให้ความอนุเคราะห์ห้องประชุมแก่สำนักงานสาธารณสุขอำเภอจะนะ ในการจัดอบรมให้กับประชาชน โดยมีศูนย์โรคสมองและระบบประสาท โรงพยาบาลกรุงเทพหาดใหญ่ เป็นวิทยากร ในการจัดโครงการกล้าดีพิทักษ์สมองปี 1 โรคหลอดเลือดสมองสัญจร เพื่อส่งเสริมความรู้ ความเข้าใจ และการเข้าถึงการรักษาที่รวดเร็ว ปลอดภัย รวมถึงเพื่อเพิ่มความเข้าถึงการรักษาในภาวะฉุกเฉินเร่งด่วนด้านสมองและระบบประสาทได้อย่างเหมาะสมและทันเวลา จำนวน 60 คน ณ ห้องประชุมอาคารประชาสัมพันธ์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343469779_928040071769406_7873107974471103010_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343449917_262405102904502_5593771231374444970_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343144268_148332854850327_6850171356914225400_n-1024x768.jpg)