![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354243287_1089541108689569_1933165896381086419_n-1024x682.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน 2566 โรงไฟฟ้าจะนะให้การต้อนรับคณะจากวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา สาขาช่างไฟฟ้ากำลัง โดยมีนางธัญนุช พูลสวัสดิ์ วิทยากรระดับ 6 แผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ เป็นวิทยากรในการบรรยายและตอบข้อซักถาม
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354014863_1089541105356236_136888388637887001_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354250477_1089541112022902_3408205932808687707_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354251518_1089541168689563_4745727796048391313_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354228505_1089541255356221_6911779703577510374_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/354046501_1089541172022896_5979826577458615372_n.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน 2566 โรงไฟฟ้าจะนะให้การต้อนรับคณะจากวิทยาลัยการอาชีพนครยะลา สาขาช่างไฟฟ้ากำลัง โดยมีนางธัญนุช พูลสวัสดิ์ วิทยากรระดับ 6 แผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ เป็นวิทยากรในการบรรยายและตอบข้อซักถาม