![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/330925764_920561142467983_399545717782466190_n-1024x768.jpg)
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 นายชนาธิป ชิตพงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ให้การต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษาจากคณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย โดยมีนายปรวัฒน์ ศุลกะนุเคราะห์ วิศวกรระดับ 7 แผนกประสิทธิภาพ เป็นวิทยากรในการบรรยาย นอกจากนี้ยังมีผู้ปฏิบัติงานแผนกประสิทธิภาพและผู้ปฏิบัติงานที่เป็นศิษย์เก่า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย มาร่วมต้อนรับคณะและตอบคำถามในข้อสงสัยต่างๆ หลังจากนั้นทางคณะได้เข้าเยี่ยมชมภายในตัวโรงไฟฟ้าจะนะเป็นลำดับต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331407478_681973070386511_1210080311389683431_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331588088_3313619728952284_2065692942135983686_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331389907_1210447576242539_4687719816247182702_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331122332_1708778512871952_5957442669219427737_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331090783_1546667549146325_1777644605674858106_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/331044334_1987060278166201_6206658823998013437_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/330982640_1204192270202637_887958158939193322_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/02/330990757_571478808196346_7099006270049146829_n.jpg)