![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312286206_947220942921587_1549686866185076932_n-1024x682.jpg)
วันที่ 26 ตุลาคม 2565 โรงไฟฟ้าจะนะให้การต้อนรับคณะจากโรงเรียนนูรุลอิสลามหนองธงมูลนิธิ โดยมีนายยุทธพร ด้วงดี ช่างระดับ 7 แผนกบำรุงรักษาอาคารและบริเวณ พร้อมด้วยนางธัญนุช พูลสวัสดิ์ วิทยากรระดับ 5 แผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ เป็นวิทยากรในการบรรยาย นอกจากนั้นยังพาคณะไปลงพื้นที่ดูงานด้านศาสตร์พระราชาและโครงการ อพ.สธ. ที่โรงไฟฟ้าจะนะได้ดำเนินการมาอย่างต่อเนื่อง เพื่อที่ทางคณะจะได้นำความรู้ที่ได้รับไปประยุกต์ใช้ที่โรงเรียน ตรงตามจุดประสงค์ที่ได้มาศึกษาดูงานในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312497828_947220936254921_8429798293155277880_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312592047_947220946254920_606941899750027243_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312379437_947220949588253_6744404668004226601_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/313218921_947220939588254_6965289174733211907_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/313194656_947221059588242_1098467480073365422_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/313039350_947221069588241_9041264809425437416_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312241028_947221079588240_2992343605754185904_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/312169749_947220959588252_6533289217015148145_n-1024x682.jpg)