![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334056071_2344433802381724_7413130061831230758_n-1024x682.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2566 โรงไฟฟ้าจะนะเป็นเจ้าภาพในกิจกรรมกินน้ำชายามเช้า กินข้าวยำสัญจร และประชุมหัวหน้าส่วนราชการ/คณะกรรมการบริหารงานอำเภอแบบบูรณาการ (ก.บ.อ.) ประจำเดือนมีนาคม 2566 โดยมีนายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ และทีมผู้บริหารให้การต้อนรับหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ หน่วยงานท้องถิ่น ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำชุมชน หน่วยงานเอกชนในพื้นที่อำเภอจะนะ โดยมีว่าที่พันตรียุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธาน ซึ่งการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อพบปะสังสรรค์แลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกัน และประชุมร่วมกันพิจารณาในวาระสำคัญต่างๆต่อการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์การบริหารงานการพัฒนาพื้นที่ ตลอดจนสร้างความเข้าใจและร่วมกันแก้ไขปัญหาต่างๆ ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ณ โรงอาหารโรงไฟฟ้าจะนะ และห้องประชุมอาคารประชาสัมพันธ์โรงไฟฟ้าจะนะ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334165716_581309477013015_5182132778305521804_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334071179_943697283300291_4254113883520000678_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334204730_133534872715301_4325761563318206972_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334199550_651234063473563_1377289355176671245_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334262566_3471742859777268_4811132404479992356_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334105640_3567150126894933_7187397379284378846_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334101619_583013410406424_2619247254832452592_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334099035_1199985784056542_1957856857815467560_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334095735_216408177604082_5788816434199869992_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334084484_1154072825303620_4731929261071768584_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334055354_154809370383044_8761006339755053656_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334043038_208770061704412_7615408848696635324_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334034819_2299276200254031_1996698262680669055_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334030647_159498173602726_1803633719982312211_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334025982_597760578493150_8973205136009525641_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334003690_224168363327763_7989699738840600895_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/333983060_127263740072456_5678699528345743857_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/03/334079053_143555151926630_6712755685339995875_n-1024x576.jpg)