![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/355342359_1092659578377722_2832401088138102201_n-1024x506.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2566 นายฮะซัน ยิ่งสมาน หัวหน้ากองบริหาร พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนของโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรม กินน้ำชายามเช้า กินข้าวยำสัญจร ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจะนะ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ เอกชน ผู้นำชุมชนท้องถิ่นและท้องที่ ผู้นำศาสนาผู้นำกำลังพล และหัวหน้าสถานศึกษาในทราเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/355430032_1092659621711051_1753105345582703793_n-1024x739.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/355150501_1092659605044386_2430236696145866296_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/355227605_1092659588377721_5319701772575316305_n.jpg)