![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352243167_1625103531290630_4497438279896843227_n-1024x802.jpg)
เมื่อวันที่ 4 มิถุนายน 2566 นายจิรวัฒน์ ใจรักษ์ ช่างระดับ 7 แผนกบำรุงรักษาอาคารและบริเวณโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนคณะผู้บริหารและผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมเป็นเจ้าภาพฉลองพัดยศเจ้าอาวาส ฉลองศาลาการเปรียญ และเป็นประธานในพิธีทอดผ้าป่าสามัคคีประจำปี 2566 ณ วัดเชิงคีรี(ควนป่าชิง) ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา เพื่อหาปัจจัยในการสร้างห้องน้ำ ห้องสุขาเพื่อใช้บริการแก่พุทธศาสนิกชนในการจัดกิจกรรมต่างๆ ให้เกิดความสะดวกสบายแก่พุทธศาสนิกชนผู้ร่วมงานในวัดเชิงคีรี (ควนป่าชิง) โดยมีพุทธศาสนิกชนเข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352724684_664448992362329_5083288833275555407_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352359423_923621295534971_6777182154509284496_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352292155_279349617999555_834985476712075588_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352286401_1542961132778648_8421000112569205044_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352283092_930599198166391_6830850607931526602_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352275008_115999841514632_8134862259559996084_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/06/352266178_1430393904385528_8451215248245279941_n.jpg)