![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/12/414362829_1192830961693916_8329163017731368230_n-1024x576.jpg)
นายดนยา พรหมใหม่ ผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะเป็นตัวแทนโรงไฟฟ้าจะนะ สนับสนุนน้ำดื่ม ซึ่งร่วมกับ นายอานนท์ สะเม๊าะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตลิ่งชัน ที่เป็นตัวแทนรวบรวมสิ่งของช่วยเหลือจากหน่วยงานในพื้นที่อำเภอจะนะ พร้อมเรืออีก 5 ลำ ลงไปมอบให้ ศอ.บต. เพื่อแจกจ่ายให้ผู้ประสบภัยในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนใต้ต่อไป เมื่อวันที่ 28 ธันวาคม 2566
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/12/415765446_1192830951693917_6714798916489155467_n-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/12/415781965_1192830971693915_7590949500810733766_n-1024x576.jpg)