![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/05/280747337_834213294222353_6879133565019624882_n-1-1024x684.jpg)
วันที่ 12 พฤษภาคม 2565 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมมอบถุงยังชีพให้กับกลุ่มเปราะบางตำบลนาทับ ณ บริเวณหมู่ที่ 9 บ้านคูน้ำรอบ ตำบลนาทับ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีนายนิพนธ์ ชิตมณี ปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานปกครอง เป็นประธานในพิธีมอบถุงยังชีพให้กับกลุ่มเปราะบาง และมีนายสุวัฒน์ มีอุปการ พัฒนาการอำเภอจะนะ เป็นผู้พิจารณาคัดเลือกกลุ่มเปราะบางตำบลนาทับ ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน และประชาชนที่ได้รับคัดเลือกมารับถุงยังชีพอย่างพร้อมเพรียงกัน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/05/280945685_834213150889034_3728859389293295678_n-1-1024x684.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/05/280861994_834213167555699_2713660773002290004_n-1-1024x684.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/05/280752481_834213127555703_4578715925729501575_n-1-1024x684.jpg)