![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436310852_1255657865411225_2979171159976536833_n-1024x576.jpg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 นายชนาธิป ชิตพงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนจากโรงไฟฟ้าจะนะ เข้าร่วมกิจกรรมวัน อสม.แห่งชาติ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ประจำปี 2567 ณ ลานกีฬาอเนกประสงค์เทศบาลตำบลจะนะ(หน้าสถานีรถไฟจะนะ) ตำบลบ้านนา อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีนายกฤชณัทท พลรัตน์ นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมครั้งนี้ โดยกิจกรรมครั้งนี้จัดขึ้นเพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังในให้ อสม. โดยโรงไฟฟ้าจะนะสนับสนุนน้ำดื่มจำนวน 30 โหล และของขวัญจำนวน 20 ชิ้น
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436314832_1255657768744568_7547026600955388866_n-1.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436298933_1255657895411222_6501850340016634945_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436228059_1255657935411218_2295580375286059135_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436199714_1255657738744571_4396536745156963242_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/436302544_1255657755411236_3601014017846870790_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/435792149_1255657848744560_3617198909794217839_n.jpg)