![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434195849_1245586406418371_7755699312443601007_n-1024x576.jpg)
วันที่ 30 มีนาคม 2567 นายชนาธิป ชิตพงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมทอดผ้าป่าสามัคคีประจำปี 2567 ณ วัดเชิงคีรี (ควนป่าชิง) หมู่ที่ 1 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยจัดกิจกรรมเพื่อหาปัจจัยในการสร้างที่พักสงฆ์(กุฏิเจ้าอาวาส) เนื่องจากกุฏิเจ้าอาวาสหลังเดิมได้ชำรุดทรุดโทรมไปตามกาลเวลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434322511_1245586306418381_4120924106501982643_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434167219_1245586323085046_8760029259700916044_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434153949_1245586309751714_7554108864937393222_n.jpg)